1. Ballack

Ballack Biên Tập Viên

Trò chuyện
    Số bài viết: 6,116

Hướng dẫn khắc phục lỗi không kiếm được token trên tapjoy beta

Bài hướng dẫn chữa beta tapjoy

1: vào topeleven chọn hãy để tôi chơi (nếu ai đã đăng nhập bằng facebook rồi thì phải thoát ra vào lại mới hiện hãy để tôi chơi )
    2: bạn tạo ra một đội bóng mới bằng iphone của bạn ko liên kết tới facebook .
    3: bạn vào token vào miễn phí, chọn tapjoy, nó sẽ hiện ra cái đăng kí tapjoy 5TK , hoặc conec topeleven tapjoy 1TK , bấm vào đó nó hiện lên safari thì làm tiếp bước sau
    4: khi nó hiện lên safari thì các bác chọn đăng kí với email , rồi đăng kí 1 acc tapjoy bằng email
    5: sau khi đăng kí vào các bác vẫn thấy beta.tapjoy.com nhưng hãy nhìn điều kì diệu đã có topeleven . các bác hãy tải thử 1 app xem tiền có về topeleven không
    6: sau khi thấy tiền nổi ở đội bóng mới hãy vui mừng và thoát đội bóng đó đi, thoát tapjoy, khởi động lại điện thoại, vào lại topeleven bằng đội hình chính của bạn, rồi vào tapjoy bằng email vừa tạo khi nãy và tận hưởng thành quả !
    NhocAMIE, XuanThuyCNguyen Vuong thích điều này.
  2. Nguyen Vuong

Nguyen Vuong New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 20
    Cái này có áp dụng cho các device bị Tapjoy block do xài VPN k vậy Ballack hay chỉ áp dụng cho các bạn nào k thấy Top 11 trong tapjoy k ?
  3. Ballack

Ballack Biên Tập Viên

Trò chuyện
    Số bài viết: 6,116
    ko thấy tapjoy Vương à :)
  4. laobantien

laobantien New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 58

sao lại bị tapjoy block vậy bác,chỉ em để còn biết mà tránh
  5. XuanThuyC

XuanThuyC New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 30
    Cả tuần nay nick đứa bạn mình cũng bị lỗi tapjoy, ko kiếm ăn dc gì cả. Làm theo cách của admin nhưng ko đc, vì ko vào token, vào miễn phí thì ko thấy chỗ đăng ký tapjoy nhận 5 tk ... đâu cả. Dùng IP, đã aot nick chính và cũng đã tắt nguồn khởi động lại máy! Gíup với Admin!
    NAN_1 thích đều này
  6. NhocAMIE

NhocAMIE New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 1
    Add ơi, bạn kiểm tra lại giúp với, mình làm được đến bước 3, nhưng khi vào phần earn token, click vào 1 trong 2 cái đó thì nó không chuyển sang safari mà cứ treo loading đó hoài à.. Để tận cả tiếng cũng ko chuyển tiếp nữa :(
    Liệu có phải đổi IP hay làm gì khác nữa không vậy ad?
  7. Nguyen Vuong

Nguyen Vuong New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 20
    Xài VPN....kiếm token trong 1 ngày quá nhiều sẽ có nguy cơ an nguyên cũ hành của tapjoy đấy...mấy bác đừng tham lam quá nhé !
  8. Manh Tuan

Manh Tuan New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 1
    con iph4s của mình kiếm T cho acount phụ là (hãy để tôi chơi đó) , kiếm ầm ầm , vậy mà kiếm cho acount chính ko đk là sao nhỉ?
    có ai pít xin chỉ giáo jum...

pm: ngày xưa , lúc mới đầu thì cũng kiếm cho acount chính mãi rùi , ăn mãi rùi , nhưng dạo này mới bị thế , mà tình trạng này bị trên 2con ip4s nha...hix2
  9. PRINCEMOON

PRINCEMOON New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 15
    Ai cho em hỏi chút . Máy của em là 4s ios 6.1.3 đã cài Topeleven , tapjoy , vpn sau đó cài app + run thông qua tapjoy nhưng ko nhận dc tk và cả khi reg tk tapjoy cũng ko nhận dc tk nữa , vậy là sao các bác ?
  10. boydykiss

boydykiss New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 8
    bác ơi của e khi ấn vào tapjoy trong game thì hiện : không có lời đề nghị nào tại thời điểm này . vui lòng thử lại vào ngày mai :(
: tapjoy beta

Người dùng tìm thấy trang web thông qua các cụm từ:

1. huong dan hack top eleven tren android

,
  2. hướng dẫn sử dụng tapjoy

,
  3. không dùng được tapjoy trong top eleven trên android

,
  4. video vay tapjoy,
  5. máy hkphone không vào được tapjoy,
  6. sua loi khong vao duov tapjoy ,
  7. lỗi k nhìn thấy logo top eleven,