1. Ballack

Ballack Biên Tập Viên

Trò chuyện
    Số bài viết: 7,111

Hướng dẫn kiếm Token bằng phần mềm Private wifi

Cảm ơn sự chia sẻ của bạn Le Hai Nam, bạn đã rất tích cực trong việc giới thiệu phần mềm face Ip mới!!!

Hướng dẫn kiếm Token cơ bản.
    Lời nói đầu: Bài viết này không mới, nhưng được mình tổng kết lại một cách đầy đủ các phương pháp kiếm Tokken theo từng Level khác nhau. Các bạn mới chơi, hoặc đang gặp vấn đề trong việc kiếm token có thể làm theo hướng dẫn và mình có thể đảm bảo nếu thực hiện ở mức tối thiểu (level 1) trong bài hướng dẫn này các bạn có thể yên tâm với việc một ngày có thể kiếm được từ 10 đến 15 tokkenvà từ 3 -10 pack. Hoặc nếu các bạn thực hiện tốt được tất cả các cấp độ trong bài viết này thì việc kiếm khoảng 50 Token/Ngày là điều hoàn toàn có thể thực hiện được.

Level 1: Kiếm 10~ 15 Token/ngày chỉ bằng việc xem video quảng cáo trên PC.
    Xem video quảng cáo có lẽ là phương pháp kiếm token đơn giản nhất và ai cũng có thể thực hiện được trong TOP11, và mức mình đưa ra là từ 10~ 15 Token dựa trên nhiều ngày thử nghiệm phương pháp đơn giản này.
    Để có thể xem được video quảng cáo trên Top11 và kiếm Token điều đầu tiên các bạn cần là một phần mềm VPN (change IP) ổn định. Khi đã có VPN ổn định các bạn chỉ cần nắm bắt quy luật thời gian và số lượng video quảng cáo trên từng IP, trên từng nhà cung cấp để có thể làm chủ việc kiếm Token của mình tránh việc nản chí hoặc mất thời gian vô ích. Như bản thân mình, một ngày tổng số thời gian bỏ ra xem video chỉ khoảng 1 tiếng, và các thời gian còn lại mình làm việc khác và ko cần quan tâm đến việc tìm xem có video nào nữa không.
    Phần mềm VPN thì có rất nhiều phần mềm đã được post trên page như: Annymo X (add Firefox), Gấu (tulner Bear), Open VPN, Private Tulner nhưng mình xin giới thiệu một phần mềm mới cực kỳ ổn định, nhiều địa chỉ IP quan trọng để kiếm Token và quan trọng nhất là miễn phí và không giới hạn dung lượng, thời gian. Phần mềm mình giới thiệu chính là PRIVATE Wifi, các bạn có thể đăng ký, download tại địa chỉ: https://www.privatewifi.com/.
    Phần mềm sau khi cài đặt sẽ có giao diện như trên ảnh và ta quan tâm đến những IP sau: Toronto (Canada), London (UK), Newyork1,2 (US), Los angeles (US), Chicago(US), Texas (US)… OK.

Ta bắt tay vào việc xem video thôi, tớ sẽ không giải thích nữa mà chỉ hướng dẫn 1 quy trình xem video và các bạn chỉ cần thực hiện theo và một ngày sẽ kiếm từ 10 ~ 15 Token.
    - Thời gian thực hiện 1 ngày 2 lần: Sau 9h sáng và sau 11h tối.
    + Server TORONTO (Canada): Mở TOP11 từ facebook xem 2 video/ngày. (video vuông)
    + Server LONDON (UK): Mở TOP11 từ Facebook xem từ 3 ~ 10 Pack/ngày. (video vuông)
    + Server Newyork (US): Mở TOP11 từ website: Xem từ 3~ 5 Video/ngày (Video vuông)
    Vậy ta mới có tối thiểu là 5~ 7 Token và từ 3-10 pack, vậy gần 10 Token nữa ở đâu ra? 10 Token này là thể hiện sự chăm chỉ của các bạn. Sau khi lướt 1 vòng các video vuông như trên ta bắt đầu quay lại từng IP vào phần win token ->matomy->video và win token->Token Ads ->video. Xem hết tất cả các video có trên đó. Đối với matomy có thể có dạng là 3 video/1token hoặc 1video/1 token nên các bạn nên xem hết những video matomy ở phần đó, còn riêng Token Ads nó tính video theo điểm (17/100 hoặc 25/100) tuy ít nhưng khá ổn định và nhẩy điểm luôn để mình theo dõi.
    Một ngày các bạn làm thao tác trên 2 lần vào các thời gian mình hướng dẫn ở trên, đó là những time mình theo dõi bên nhà cung cấp add thêm video mới. Và chắc chắn chỉ cần chăm chỉ như trên các bạn sẽ kiếm được từ 10 ~ 15 Token/ngày và từ 3~ 10 pack/ngày.
    Các bạn có thể kiếm được thêm nhiều Token bằng việc xem video nữa bằng các sử dụng thêm các phần mềm VPN khác để thử, nhưng việc sử dụng nhiều phần mềm sẽ tốn khá thời gian và quan trọng các bạn ko nắm bắt được sử ổn định của việc kiếm được bao nhiêu Tokken/ngày nên sẽ rất dễ nản.
    Phần 1 đến đây là hết, mình sẽ giới thiệu các level cao hơn cho việc kiếm token ở bài viết sau. Thân chào!

Nguồn : Top Eleven Việt Nam
    huutrungb2boyphuc88 thích điều này.
    Đang tải...
  2. dxcanh

dxcanh New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 6
    Với những Tài khoản bị lock matomy thì làm thế nào ad?
  3. Ballack

Ballack Biên Tập Viên

Trò chuyện
    với tài khoản bị block thì chỉ còn có cách gửi mail support nhờ họ unlock, nhưng khả năng rất thấp.
    boyphuc88 thích đều này
  4. hungpdahl

hungpdahl New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 33
    Mình cũng dính 1acc không kiếm token được nữa,nhưng vẫn chơi bình thường.
  5. ngoctan

ngoctan New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 2
    Ban oi minh vao download phan mem private wifi ma ban noi thi no chi cho dung thu 3 ngay. Ban up ban cho dung free dc ko. Minh da ap dung cach ban huong dan va thay rat hieu qua. Thanks nhe
  6. Ballack

Ballack Biên Tập Viên

Trò chuyện
    nó nói dùng 3 ngày nhưng bạn vào xem hạn thì khá lâu đó, yên tâm
  7. Ballack

Ballack Biên Tập Viên

Trò chuyện
    nếu có Iphone , ipad..thì vẫn kiếm = tapjoy dc nha
    NguyenViet thích đều này
  8. khajtam

khajtam New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 8
    Hiện tại mình mới dùng thử được 1 ngày, chưa biết là sau 3 ngày có xài được tiếp không.
    Nhưng mà mình thấy cái này có nhược điểm khá lớn là tốc độ mạng chậm, load đi load lại rất lâu, mặc dù lúc xem video thì không quá chậm. Ưu điểm là xài không thấy giới hạn gì hết (trừ cái 3 ngày chưa test) :)
  9. boyphuc88

boyphuc88 New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 1
    bạn ơi mình làm không được, xin bạn chỉ dẫn cụ thể hơn cho mình với mail mình là ducphuc1988@gmail.com tks nhé
  10. pkira

pkira New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 12
    Tool hay cảm ơn ballcak mong bác tiếp tục có các tool hay về hướng dẫn kiếm token, hiện tại mình đang bị block gần hết offers của các hãng lên kiếm token mệt quá, có cách nào để suppor gỡ unlock thì tố
  11. minhtuan

minhtuan New Member

Trò chuyện
    da dung thu rat ok ^^! 1 ngay xem vid kiem tren 10tk .
  12. NguyenViet

NguyenViet New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 4
    Admin cho mình hỏi dùng mấy cái iphone down game về có được token ko hay chỉ 1 iphone trên 1 nick vậy.
  13. Ballack

Ballack Biên Tập Viên

Trò chuyện
    nhieu iphone vẫn dc nhé bạn, mình làm cái ip4 và 3gs đều ok
    NguyenViet thích đều này
  14. n2lose

n2lose New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 9
    Mình vào TOP11 từ Facebook rồi, nhưng không thấy cái video vuông ở đâu vậy bạn, chụp cho mình cái screenshot hướng dẫn được không?
  15. n2lose

n2lose New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 9
    Mình dùng hết 3 days rồi nó đòi key. mình đã kiếm key cho nó nhưng bất thành. Bạn nào có key làm ơn share cho mình cái.
  16. huutrungb2

huutrungb2 New Member

Trò chuyện
    thank ballcak rất nhiều,nhưng thật sự nó chỉ dùng đc 3 ngày,mong bác giúp đỡ,nếu đc b có thể gửi qua mail:huutrungb2@gmail.com hoặc share cho m.n cùng dùng...thank,thank,thank kiu :)
  17. hell_angel1194

hell_angel1194 New Member

Trò chuyện
    mình dùng được 1 tuần thì ko kết nối được nữa. không biết là bị lỗi hay là nó ko cho dùng nữa. bác nào biết xin chỉ giùm với
  18. ngoccuong6392

ngoccuong6392 New Member

Trò chuyện
    mình cài xong oy sao vào ko thấy giống trong hình vậy bạn, hay phải vào chổ nào nữa bạn
  19. Vietstar1711

Vietstar1711 New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 2
    Ipad của mình không add topeleven vào trang tapjoy được. Ai biết xin hướng dẫn giùm.
  20. clbgdtla

clbgdtla New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 4
    sao kô đăng ký dc vậy bạn,vô thì nó quay vòng vòng hoài

Người dùng tìm thấy trang web thông qua các cụm từ:

1. private wifi