1. vannesspiwong

vannesspiwong Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 64

TUYỂN QUÂN VÀO CLB THANH NIÊN SÀI GÒN ( TÊN TRƯỚC ĐÂY: TROLL)

TUYỂN QUÂN VÀO CLB THANH NIÊN SÀI GÒN ( TÊN TRƯỚC ĐÂY: TROLL) ĐANG THI ĐẤU GIẢI SÂN 11 NGƯỜI TẠI HCM ( ĐẾN HẾT THÁNG 3/2014).
    DO 1 SỐ THÀNH VIÊN VÀO NHẬP HỌC LẠI KO CÓ TIME HOÀN THÀNH GIỜ GIẤC THI ĐẤU CỦA ĐỘI, NAY MÌNH TUYỂN THÊM CẦU THỦ (KO CẦN ĐÁ HAY, CHỈ CẦN NHIỆT TÌNH, VÀ ĐÚNG GIỜ GIẤC, CHƯA CÓ TRÌNH ĐỘ CHUYÊN MÔN CŨNG ĐƯỢC).
    ĐỘI ĐA PHẦN LÀ SINH VIÊN CỦA CÁC TRƯỜNG, VÀ CHỈ CÓ 4 THÀNH VIÊN LÀ NGƯỜI NƯỚC NGOÀI, HÂN HẠNH CHÀO ĐÓN CÁC BẠN.
    MỨC PHÍ THAM GIA THÁNG ĐẦU LÀ 640K ( 320K/2 BỘ ÁO ĐẤU VÀ 320K PHÍ SÂN/12 TRẬN/THÁNG).
    THÀNH VIÊN NÀO MUỐN THAM GIA VUI LÒNG CHUẨN BỊ SẴN 2 TẤM HÌNH 3X4, BẢN SAO CMND LÀ OK.

Files được đính kèm:

2. vannesspiwong

vannesspiwong Member

Trò chuyện
    ĐÚNG 14H30 CHIỀU NAY (THỨ 4 06/11), SÂN GIA PHÚ (SÂN 11 NGƯỜI CỎ THẬT) GIAO HỮU VỚI TUYỂN TRẺ TP. CÁC BẠN NÀO MUỐN THAM GIA THÌ CALL TRƯỚC HOẶC 13H30 LÊN NGÃ TƯ TÂN KỲ TÂN QUÝ VÀ TRƯỜNG CHINH (QUẬN TÂN BÌNH) RỒI GỌI MÌNH NHÉ.
  3. Phạm Hoài Thương

Phạm Hoài Thương Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 55
    Mình chỉ đá đc ngày CN... chán quá -_-
  4. Phan Anh Kiệt

Phan Anh Kiệt New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 4
    Đội cần Thủ môn không ạ. Em hiện nay 19t, cao tm78, chỉ mới làm quen với goal 11 khoảng 10 trận.
  5. vannesspiwong

vannesspiwong Member

Trò chuyện
    hoàn toàn hoan nghênh bạn, do các thành viên đang tan rã do khuất mắt về tiền bạc, nếu bạn tham gia thì chiều nay 14h30 có mặt tại sân phú thọ (sân 11 người) nhé bạn.
  6. caovanhuy

caovanhuy New Member

Trò chuyện
    Số bài viết: 4
    BAn oi doi can tuyen nguoi ko neu dc cho minh tham gia voi .
    Ho ten: cao van huy
    Tuoi:27
    Da tien ve
    sdt:09674446929. neu dc cho minh tham gia voi nha