1. guilty0909

guilty0909 Member

Bắt đầu đối thoại

Xin hướng dẫn về Top Eleven với!

1. Hủy đấu giá ra sao?
    2. Mình có acc clone, giờ mua cầu thủ từ acc đó ra sao? Mua thằng đc luôn, hay cũng fai đấu giá như bình thường?
    3. Cách nâng sao cho cầu thủ

Mình mới chơi nên mong đc giúp đỡ, chỉ cụ thể hộ mình. Xin cảm ơn!
  2. VII

VII New Member

Bắt đầu đối thoại
    1. Đã đấu giá thì làm sao mà hủy được, top eleven bán token mà.
    2. Phải đấu giá, còn nếu lên cấp 4 thì được đàm phán mua thẳng.
    3. Tổng số điểm kỹ năng ( 3 cột ) của 1 cầu thủ chia cho 3, nếu 20 là 3 sao, 25 là 4 sao, 30 là 5 sao....
  3. guilty0909

guilty0909 Member

Bắt đầu đối thoại
    Bạn trả lời rất cụ thể. mình cảm ơn bạn nhiều
    Nhân tiện cho mình hỏi down token trên tapjoy thì 1 ngày nên lấy bn token để ko bị khóa nick vậy?
    - Và có nên tập cho cầu thủ kĩ năng đặc biệt ko? Vì nếu tập sẽ tốn rất nhiều điểm kĩ năng?
    - Cách huấn luyện,mình huấn luyện tí đã hết thể lực. Vậy 1 ngày huấn luyện như nào là tốt vậy bạn?
  4. VII

VII New Member

Bắt đầu đối thoại
    - Dùng trên 2 thiết bị nhìu khả năng là bị khóa luôn rồi.
    - Ko nên tập kĩ năng đặc biệt, rất phí điểm, mua cầu thủ có sẵn kĩ năng đặc biệt & điểm cao thì hợp lý hơn.
    - Còn tùy bạn tính toán, nếu ngày hôm đó lịch thi đấu của bạn có 2 trận thì nên tập vừa phải. Cách mỗi 3 tiếng đồng hồ cầu thủ sẽ được cộng thêm 5% thể lực, nên nếu bạn muốn tập thì phải canh thời gian sao cho đến lúc thi đấu thể lực mỗi cầu thủ từ 85% trở lên. Có đồng hồ đếm giờ ở dưới phần "khởi động, tập thể lực, đấu tập" đó bạn.
    VD nếu bạn chọn "đá tập" sẽ bị trừ 9% thể lực, thì phải mất 6 tiếng sau mới được cộng lại 10%.
    guilty0909 thích bài này.
  5. guilty0909

guilty0909 Member

Bắt đầu đối thoại
    Có nghĩa là tập làm sao mà giữ cho thể lực cầu thủ trước khi ra trận thì thể lực fai 85% đúng ko bạn?
    - Mình hỏi thêm là xem điểm cầu thủ như thế nào thì biết đó là cầu thủ tốt?Mình mới chơi nên chỉ biết xem là thấy cầu thủ đó 4sao,hay 5sao và có knđb thì nghĩ đó là cầu thủ tốt, chứ ko biết cách xem điểm của cầu thủ đó ntn, bn điểm là tốt cả.
    Rất mong bạn thông cảm vì đã hỏi hơi nhiều nhưng vì mình vừa chơi xong nên gà quá ^^
  6. VII

VII New Member

Bắt đầu đối thoại
    Chính xác, tập và canh mỗi 3 tiếng phục hồi thể lực (5%) sao cho đến lúc chuẩn bị thi đấu cầu thủ ít nhất phải được khoảng 80-85% (tất nhiên nếu nhiều hơn thì tốt), đừng để dưới 60% thì tất nhiên sẽ ko được sung sức mà đá. Mùa 1 & 2 hạn chế mua cầu thủ ( để dành token đó qua mùa 3 hãy mua cầu thủ) và hạn chế dùng gói thể lực (màu xanh lá cây, vì sau này cấp 3 trở lên rất cần đến gói thể lực này.

Ý bạn hỏi là muốn xem điểm cầu thủ đấu giá fải ko? Nếu bạn xài phone hoặc ipad thì click vào cầu thủ, nhìn góc bên phải ở trên, click vào ô so sánh, sẽ hiện ra danh sách cầu thủ của bạn, chọn bất kỳ 1 cầu thủ của bạn để so sánh (chủ yếu là để xem điểm của cầu thủ đấu giá). Còn nếu chơi trên PC thì việc xem điểm dễ dàng rõ ràng hơn, click vào là có đầy đủ thông số của cầu thủ.

Cầu thủ đá ở vị trí nào thì xem điểm ở vị trí đó thôi, hậu vệ thì điểm Phòng Thủ và điểm Thể Chất, tiền đạo tiền vệ thì xem điểm Tấn Công và Thể Chất, tất nhiên là ai cũng muốn cầu thủ điểm cao ở vị trí đó, Phù hợp với vị trí bạn đang cần thì mua chứ ko có khái niệm chuẩn bao nhiêu điểm là tốt vì điểm của cầu thủ 1-2ngày là sẽ thay đổi.

Bạn để lại link FB add friend lên FB chat hướng dẫn cho nhanh.
    guilty0909 thích bài này.
  7. guilty0909

guilty0909 Member

Bắt đầu đối thoại
  8. guilty0909

guilty0909 Member

Bắt đầu đối thoại
    Bạn để lại Fb bạn đi mình add
  9. Shingo

Shingo New Member

Bắt đầu đối thoại
    Cái điểm kỹ năng là tùy level chứ bạn nhỉ. Lv 1 khác, lv 2, 3 khác. mà lv 4 cũng khác.
  10. Shingo

Shingo New Member

Bắt đầu đối thoại
    Việc tập thể lực thì cứ sau 3h cầu thủ được tăng 5% thể lực. Ví dụ lịch đá là 12h đêm, bạn cho cầu thủ tập từ 12h trưa đến 12h đêm, cách nhau 12h, tức là sẽ tăng được 20% thể lực. Bạn tập cho cầu thủ lúc 12h trưa còn 65% là được, để đến 12h đêm cầu thủ của bạn phục hồi thể lực theo đúng quy trình là 65+20=85%, trừ khi bạn phải đá giao hữu ngoài ý muốn.
  11. guilty0909

guilty0909 Member

Bắt đầu đối thoại
    Nói chung là tập sao thì tập cứ đến khi bất đầu trận đấu thì thể lực của cả đội phải 85% trở lên đúng ko bạn?
    Vậy mua cầu thủ mà họ nói là quality đít 4 với 9 là sao vậy bạn?
  12. guilty0909

guilty0909 Member

Bắt đầu đối thoại
    Sao ko thấy bạn on FB vậy? Mình add tyn tyn rồi mà

Users found this page by searching for:

1. cách hủy đấu giá cầu thủ trong top eleven

,
  2. huong dan tap luyen va tap ky nang dac biet trong top eleven

,
  3. huong dan top eleven khi vo dolich

,
  4. xin topeleven